eDoctor
Cộng đồng
Hỏi và nhận tư vấn miễn phí từ đội ngũ Bác sĩ chuyên môn hàng đầu eDoctor
eDoctor
eDoctor
Nữ : 60 tuổi

Chào bác sỹ , tôi nội soi dạ dầy , đại tràng được một tuần rồi , nhưng tôi vẫn buồn nôn , tôi uống nước cũng buồn nôn . Vậy tôi có bị sao không , tôi rất lo . Xin bác sỹ giúp tôi

eDoctor
4.3
Bác sĩ
Phan Thị Quỳnh Như
Chào bác, Cám ơn bác đã gửi câu hỏi về cho eDoctor, Như đã tư vấn ở câu hỏi trước, nếu sau khi nội soi và sử dụng phác đồ tiệt trừ Hp với các loại thuốc kháng sinh bác mới có cảm giác buồn nôn, còn trước đó không bị, có thể là do có tác dụng phụ buồn nôn của thuốc. Tác dụng này có thể từ từ dung nạp hoặc không, nếu được bác nên đến bác sĩ xem lại và đổi phác đồ thuốc điều trị và đánh giá nguyên nhân khác nếu có. Thân mến.
eDoctor
Đặt câu hỏi cho bác sĩeDoctor
Tìm lời khuyên đáng tin cậy từ Bác sĩ
& Nhận tư vấn miễn phí
eDoctor

Không xác định

eDoctorĐính kèm ảnh
Tối đa 4 hình ảnh. Hoàn toàn bảo mật, chỉ Bác sĩ có thể xem
Gửi thông báo khi có câu trả lời qua
+84Gửi OTP
Tải ứng dụng để nhận thông báo Tin tức sức khỏe mới nhất
eDoctor - App StoreeDoctor -  Google Play