eDoctor
Cộng đồng
Hỏi và nhận tư vấn miễn phí từ đội ngũ Bác sĩ chuyên môn hàng đầu eDoctor
eDoctor
eDoctor
Nam : 26 tuổi

xin hỏi bs e đang đieu trị rl lo âu tại Đh Y HN sau hơn 1 tháng rồi khá hơn nhiều, điện não đồ cũng ko còn sóng chậm lo âu nữa. tuy nhiên kể từ khi phát bênh 5 tháng nay lúc nào cũng có cảm giác bồng bềnh, mất thăng bằng mà k rõ nguyên nhân là gì... xin gửi bs hình ảnh siêu âm Doppler não, có giảm lưu lg lưu thông máu thì đây có phải nguyên nhân gây mất thăng bằng k ạ? e thì vẫn ko nghĩ rl tiền đình mà lâu ko hết như vậy dù đã uống nhiều thuốc tđ khác nhau... xin bs cho ý kiến ạ? e cam on

eDoctor
5.0
Bác sĩ
Nguyễn Đoàn Thanh Phượng
cHÀO BẠN, cám ơn bạn đã gửi câu hỏi. Về vấnđề của bạn thì khi giảm lưu thông máu não cũng là 1 trong những nguyên nhân làm bạn có cảm giác lâng lâng chóng mặt. Thêm nữa thuốc điều trị rối loạn lo âu, cũng có loại có tác dụng phụ làm cho bạn có cảm giác như hiện tại. Tốt nhất bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ điều trị và thêm thuốc hoặc thay đổi thuốc phù hợp cho bạn. Chúc bạn khỏe. Chào bạn.
eDoctor
Đặt câu hỏi cho bác sĩeDoctor
Tìm lời khuyên đáng tin cậy từ Bác sĩ
& Nhận tư vấn miễn phí
eDoctor

Không xác định

eDoctorĐính kèm ảnh
Tối đa 4 hình ảnh. Hoàn toàn bảo mật, chỉ Bác sĩ có thể xem
Gửi thông báo khi có câu trả lời qua
+84Gửi OTP
Tải ứng dụng để nhận thông báo Tin tức sức khỏe mới nhất
eDoctor - App StoreeDoctor -  Google Play