eDoctor
Cộng đồng
Hỏi và nhận tư vấn miễn phí từ đội ngũ Bác sĩ chuyên môn hàng đầu eDoctor
eDoctor
eDoctor
Nữ : 32 tuổi

Cho em hỏi là em bị viêm âm đạo, đi khám có được kê thuốc đặt âm đạo vào mỗi tối. sau khi đặt thì sáng hôm sau em có triệu chứng đau bụng dưới như tới tháng nhưng đau hơn, tiết ra dịch có kèm bột thuốc. như vậy có phải em đã đặt sai cách hay có gì bất thường ko ạ? em cảm ơn.

eDoctor
5.0
Bác sĩ
LẠI XUÂN LỢI
Chào bạn, cám ơn bạn đã gửi câu hỏi Triệu chứng như vậy có thể do bệnh lý hoặc cũng có thể do tác dụng phụ của thuốc, bạn nên theo dõi thêm, sử dụng thuốc theo hướng dẫn của bác sĩ tái khám khi hết thuốc. Chúc bạn nhiều sức khoẻ - Thân chào bạn
eDoctor
Đặt câu hỏi cho bác sĩeDoctor
Tìm lời khuyên đáng tin cậy từ Bác sĩ
& Nhận tư vấn miễn phí
eDoctor

Không xác định

eDoctorĐính kèm ảnh
Tối đa 4 hình ảnh. Hoàn toàn bảo mật, chỉ Bác sĩ có thể xem
Gửi thông báo khi có câu trả lời qua
+84Gửi OTP
Tải ứng dụng để nhận thông báo Tin tức sức khỏe mới nhất
eDoctor - App StoreeDoctor -  Google Play