eDoctor
Cộng đồng
Hỏi và nhận tư vấn miễn phí từ đội ngũ Bác sĩ chuyên môn hàng đầu eDoctor
eDoctor
eDoctor
Nữ : 26 tuổi

thưa bsi em bị ngứa vùng kín đã đi khám thì đc chuẩn đoán là nhiễm tạp trùng nhưng sau khi đặt thuốc thì huyết trắng em ra nhiều hơi bột bột không biết có bệnh lý gì ko ạ

eDoctor
5.0
Bác sĩ
Nguyễn Ánh Tuyết
Chào bạn. Trong thời gian đặt thuốc việc ra bột trắng là hoàn toàn bình thường. Để tránh bất tiện bạn nên đóng băng vệ sinh hằng ngày hoặc thay quần lót thường xuyên. Bạn cũng chú ý không nên quan hệ trong những ngày đặt thuốc. Chúc bạn khỏe. Thân mến.
eDoctor
Đặt câu hỏi cho bác sĩeDoctor
Tìm lời khuyên đáng tin cậy từ Bác sĩ
& Nhận tư vấn miễn phí
eDoctor

Không xác định

eDoctorĐính kèm ảnh
Tối đa 4 hình ảnh. Hoàn toàn bảo mật, chỉ Bác sĩ có thể xem
Gửi thông báo khi có câu trả lời qua
+84Gửi OTP
Tải ứng dụng để nhận thông báo Tin tức sức khỏe mới nhất
eDoctor - App StoreeDoctor -  Google Play