eDoctor
Cộng đồng
Hỏi và nhận tư vấn miễn phí từ đội ngũ Bác sĩ chuyên môn hàng đầu eDoctor
eDoctor
eDoctor
Nữ : 24 tuổi

thuốc tráng thai khẩn cấp có gây kinh nguyệt đến sớm có màu nâu và lượng máu ít đi k ạ

eDoctor
5.0
Bác sĩ
LẠI XUÂN LỢI
Chào bạn, cám ơn bạn đã gửi câu hỏi Thuốc tránh thai khẩn cấp có thành phần nội tiết cao có thể gây rối loạn nội tiết từ đó gây rối loạn kinh nguyệt, ra huyết bất thường, đau đầu, đau bụng....Bạn nên theo dõi thêm, nếu có bất thường khác hoặc triệu chứng kéo dài gặp bác sĩ sản phụ khoa để khám và hỗ trợ thêm. Chúc bạn nhiều sức khoẻ - Thân chào bạn
eDoctor
Đặt câu hỏi cho bác sĩeDoctor
Tìm lời khuyên đáng tin cậy từ Bác sĩ
& Nhận tư vấn miễn phí
eDoctor

Không xác định

eDoctorĐính kèm ảnh
Tối đa 4 hình ảnh. Hoàn toàn bảo mật, chỉ Bác sĩ có thể xem
Gửi thông báo khi có câu trả lời qua
+84Gửi OTP
Tải ứng dụng để nhận thông báo Tin tức sức khỏe mới nhất
eDoctor - App StoreeDoctor -  Google Play