eDoctor
Cộng đồng
Hỏi và nhận tư vấn miễn phí từ đội ngũ Bác sĩ chuyên môn hàng đầu eDoctor
eDoctor
eDoctor
Nữ : 39 tuổi

Xin chào bác sĩ, tôi tiêm thuốc ngừa thai được gần 2 năm và hiện bây giờ tôi đã dừng tiêm gần 2 tháng thì tôi đã bị ra kinh gần 1 tháng nay chưa hết, ngày nào cũng nhiều , xin hỏi có cách gì chữa trị hay không và gần đây tôi hơi bị nhức đầu chóng mặt thì có ảnh hưởng gì đén sức khoẻ không, xin cảm ơn bác sĩ !!!

eDoctor
4.3
Bác sĩ
Hồ Xuân Tuấn
chào em. Đây là 1 trường hợp rối loạn kinh nguyệt do tác dụng của sử dụng nội tiết kéo dài. Đặc biệt là sử dụng các thuốc nội tiết bằng cấy que dưới da. Nếu xuất huyết này làm thiếu máu có thể được điều trị thiếu máu, chu kì kinh có thể phải điều chỉnh lại bằng viên uống ngừa thai kết hợp nhé. Thân ái.
eDoctor
Đặt câu hỏi cho bác sĩeDoctor
Tìm lời khuyên đáng tin cậy từ Bác sĩ
& Nhận tư vấn miễn phí
eDoctor

Không xác định

eDoctorĐính kèm ảnh
Tối đa 4 hình ảnh. Hoàn toàn bảo mật, chỉ Bác sĩ có thể xem
Gửi thông báo khi có câu trả lời qua
+84Gửi OTP
Tải ứng dụng để nhận thông báo Tin tức sức khỏe mới nhất
eDoctor - App StoreeDoctor -  Google Play