eDoctor
Cộng đồng
Hỏi và nhận tư vấn miễn phí từ đội ngũ Bác sĩ chuyên môn hàng đầu eDoctor
eDoctor
eDoctor
Nam : 22 tuổi

Chào bs Em là nam 20t em đag điều trị cao huyết áp bằng thuốc và do tác dụng phụ của thuốc cho nên em đang bị nhũ hóa tuyến vú em cảm thấy rất ngại Bs cho em hỏi có cách nào làm bớt nhũ hóa khôg ạ Em xin cám ơn

eDoctor
5.0
Bác sĩ
LẠI XUÂN LỢI
Chào bạn, cám ơn bạn đã gửi câu hỏi Nếu nữ hoá tuyến vú do thuốc thì cách đơn giản là thay đổi thuốc khác, bạn gặp bác sĩ khám lại và đổi thuốc xem sao. Chúc bạn nhiều sức khoẻ - Thân chào bạn
eDoctor
Đặt câu hỏi cho bác sĩeDoctor
Tìm lời khuyên đáng tin cậy từ Bác sĩ
& Nhận tư vấn miễn phí
eDoctor

Không xác định

eDoctorĐính kèm ảnh
Tối đa 4 hình ảnh. Hoàn toàn bảo mật, chỉ Bác sĩ có thể xem
Gửi thông báo khi có câu trả lời qua
+84Gửi OTP
Tải ứng dụng để nhận thông báo Tin tức sức khỏe mới nhất
eDoctor - App StoreeDoctor -  Google Play